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TAARIFA KWA UMMA  

MAHAKAMA YAMUHUKUMU KWENDA JELA MIAKA 30 MSHTAKIWA WA DAWA ZA 

KULEVYA 

Dar es Salaam, 08 Mei 2020: 

Mahakama Kuu Divisheni ya Makosa ya Rushwa na Uhujumu Uchumi, imemuhukumu 

kutumikia kifungo cha miaka thelathini (30) jela mshtakiwa Islem Shebe Islem (50) 

kwa kosa la kusafirisha dawa za kulevya aina ya heroin zenye uzito wa gramu 306.32.  

Hukumu hiyo imetolewa leo mbele ya Mhe. Jaji E. B. Luvanda baada ya ushahidi 

uliotolewa mahakamani hapo kuthibitisha pasipo shaka yoyote kwamba mshtakiwa ni 

mfanyabiashara wa dawa za kulevya. 

Islem alikamatwa na Mamlaka ya Kudhibiti na Kupambana na Dawa za Kulevya tarehe 

20/07/2018 eneo la Magomeni Usalama, wilaya ya Kinondoni jijini Dar es Salaam 

akiwa na dawa hizo na kufunguliwa kesi ya uhujumu uchumi namba 11 ya mwaka 

2019. 

Mshtakiwa ametiwa hatiani kwa kukiuka Sheria ya Kudhibiti na Kupambana na Dawa za 

Kulevya Namba 5 ya mwaka 2015 kama ilivyorekebishwa na Sheria Namba 15 ya 

mwaka 2017. 

Imetolewa na, 

 

Florence Khambi 

Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano 

Mamlaka ya Kudhibiti na Kupambana na Dawa za Kulevya 
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